የመጀመሪያ ዲግሪ(BSc) በክረምት መርሐ ግብር ለመማር ያመለከታችሁ አመልካቾች በሙሉ

የባህር ዳር ቴክኖሎጂ ኢንስቲትዩት በ2011 ዓ.ም የክረምት መርኃ ግብር አመልካቾች በተለያዩ ፕሮግራሞች ተቀብሎ ለማስተማር ማስታወቂያ መውጣቱ ይታወሳል፡፡ ሆኖም ግን በመጀመሪያ ዲግሪ ካመለከቱ አመልካቾች ውስጥ ኢንስቲትዩቱ በደነገገው መመሪያ መሠረት የተጠቀሱት ፕሮግራሞች የሚፈለገውን ቁጥር ሊያሟላ የቻለው ፕሮግራም Information Technology(IT) ብቻ በመሆኑ ሌሎች ፕሮግራሞች ላይ ተማሪ መቀበል አልተቻለም፡፡ ስለሆነም ከዚህ በታች ስማችሁ የተጠቀሰው እና “Selected” የተባላችሁ አመልካቾች የመመዝገቢያ ቀን ሐምሌ 17/2011 ዓ.ም ስለሆነ በአካል ተገኝታችሁ ምዝገባችሁን እንድታከናውኑ እያሳሰብን ሌሎች “Not Yet Selected due to program Choice” የተባላችሁ አመልካቾች ደግሞ ቢሮ ቁጥር 15 በአካል በመቅረብ እስከ ሰኔ 28/2011 ዓ.ም ድረስ ምርጫቹሁን በማስተካከል ሪፖርት እንድታደርጉ ስንል እናሳውቃለን፡

BSc In Information Technology Applicant List, for Summer 2011 Academic Year

S.No

Applicant Full Name

Sex

Educational Background

Department

Choice

Remark

1

Abebe Teshager Bitew

M

Diploma Natural Science

Information Technology

First

Selected

2

Abebech Yilak Akalie

F

Diploma In Physics

Information Technology

First

Selected

3

Abrham Shelash Amare

M

Diploma In mathematics & Enviromental science

Information Technology

First

Selected

4

Addisie Tayachew Tsehay

F

Diploma In Physics

Information Technology

First

Selected

5

Addisu Shebe Adela

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

6

Adissie Tiruyie Dessie

F

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

7

Alamerw Baylegn  Nega

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

8

Alebel Shiferaw Astatkew

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

9

Almaw Emrie Gelasew

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

10

Almu Anley Mesele

M

Grade 12

Information Technology

First

Selected

11

Amalda Demse Mengestu

F

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

12

Amare Mekuriaw Alebachew

M

Diploma Natural Science

Information Technology

First

Selected

13

Antehunegn Ademe Belay

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

14

Asmamaw Temachew Fetene

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

15

Asres Ayalew Emrie

M

Diploma In Physics

Information Technology

First

Selected

16

Banchayehu Basie Alemu

F

Diploma Natural Science

Information Technology

First

Selected

17

Belete Gebrie Demlie

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

18

BezawitGizachewBeterework

F

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

19

Bizualem Alemraw Amnogne

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

20

Chalachew TazebAmbaw

M

 Diploma Chemistry

Information Technology

First

Selected

21

ChalachewTsehay Merso

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

22

Desalegn Amare Arega

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

23

Desalegn Tesfa Melesse

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

24

Desalew Ayana Habitu

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

25

Eirmiyas Nigussie Alene

M

Diploma Natural Science

Information Technology

First

Selected

26

Engdaw Damtie Enyew

M

Hardware &Network Servicing 1v

Information Technology

First

Selected

27

Engdaw Mihret Gebrie

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

28

Esima Shibabaw Taychew

F

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

29

Fentahun Adugna Sitotaw

M

Diploma Natural Science

Information Technology

First

Selected

30

Ferdyawkal Alemu Bogale

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

31

Gashaw Ayanaw Mamo

M

Diploma Natural Science

Information Technology

First

Selected

32

Genet Mulualem Bitew

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

33

Getasew Gizachew Molla

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

34

Getnet Asmare Andargie

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

35

Getu Jegnie Gebrye

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

36

Habtamu Girmaw Kebede

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

37

Hailemariyam Gediff Mengsta

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

38

Haymanot Belete Worku

M

Diploma In Physics

Information Technology

First

Selected

39

Mamo Alem Mesfin

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

40

Mandefro  Misganaw Admasu

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

41

Marew Tegen Nigatu

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

42

Mekdes Misganaw Bitew

F

Grade 12

Information Technology

First

Selected

43

Melkamu Belachew Wibie

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

44

Melkie Yerdaw Wbshet

M

Diploma In Physics

Information Technology

First

Selected

45

Mendere Tilahun Mulat

F

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

46

Mengistu Wubante Fetene

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

47

Meron Takele Wubu

F

Di ploma with Information Technology

Information Technology

First

Selected

48

Mesenbet Fentahun Aman

F

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

49

Meseret Yemata Yiheyis

F

Hardware &Network Servicing 1v

Information Technology

First

Selected

50

Mizanu Fekadie Mazega

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

51

Nigus Fikadu Alamnie

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

52

Nigus Tighab Zrehun

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

53

Samuel Yalew Malede

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

54

Sefiw Tegegne Sirawbizu

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

55

Simegnw Abeje Ewontu

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

56

Sintayehu Worku Bitewa

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

57

Solomon Abebe Ayalew

M

Diploma In mathematics & Enviromental science

Information Technology

First

Selected

58

Solomon Desalew Belay

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

59

Tadela AzeneAyalew

F

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

60

Tadilo Atasnaw Abebe

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

61

Temesegan Manaye Tades

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

62

Tesfanesh Wudineh Abebe

F

Diploma Natural Science

Information Technology

First

Selected

64

Tsedalie Jenberie Teklu

F

 Diploma Chemistry

Information Technology

First

Selected

65

Workenew Atanew Amare

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

66

Yalew Ambaw Enbeblo

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

67

Yaynabeba Getinet Chekol

F

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

68

Yekite Wale Ejigu

F

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

69

Yihenew Necho Tarekegn

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

70

Yismaw Asinakew Yirdaw

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

71

Yordanos Muket Zeru

M

Diploma Natural Science

Information Technology

First

Selected

72

Yotearek Zeleke Admasu

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

73

Zemene Akalu Tegegne

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

74

Zemenu Liku Workneh

M

Diploma In mathematics &Enviromental science

Information Technology

First

Selected

75

Zewudu Wubie Mengesha

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

76

Zeynu Ali Umere

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

77

Zimnew Tagele Belete

 

M

Diploma In mathematics

Information Technology

First

Selected

78

Walelign Sendeke Amera

M

Diploma In mathematics

Information Technology

Second

Selected

79

Abebe Betiru Bizuye

M

Diploma In mathematics & Environmental science

Information Technology

Second

Selected

80

Semaynesh Abuna Gizaw

F

Diploma In Chemistry

Information Technology

Second

Selected

81

Abaynesh Dagnaw Abebe

 

M

Diploma In mathematics & Environmental Science

Information Technology

Second

Selected

82

Tesfay Alemayehu Demek

M

L evel IV Database Administration

Information Technology

Second

Selected

83

Aster Zemene Negash

M

Diploma In mathematics & Environmental science

Information Technology

Second

Selected

84

Yinges Alemu Melaku

M

Level IV Database Administration

Information Technology

Second

Selected

85

Tiruwork Mhiret Kokeb

F

Diploma (10+3) in secretarial  Science Off man

Information Technology

First

Not Selected (no COC-IV)

86

BanchaYehu Basie Alemu

M

Diploma Natural Science

Computer Science

First

Not Yet Selected due to choice

87

Gashaw Eyayu Abebe

 

M

Diploma In mathematics

Computer Science

First

Not Yet Selected due to choice

88

Negese Molla Belayneh

M

Diploma In mathematics & Environmental science

Computer Science

First

Not Yet Selected due to choice

89

Sisay Enidashaw

 

M

Diploma In mathematics

Computer Science

First

Not Yet Selected due to choice

90

Tegegne Adugna Sinshaw

M

Diploma Natural Science

Computer Science

First

Not Yet Selected due to choice

91

Truye Kassa Zewale

M

Grade 12

Computer Science

First

Not Yet Selected due to choice

92

Yebeltal  Alemneh  Adamu

M

Level IV Database Administration

Computer Science

First

Not Yet Selected due to choice

93

Yinges Alemu Melaku

F

Level IV Database Administration

Computer Science

First

Not Yet Selected due to choice

94

Zenebu Yibeltal Mengist

F

Diploma In mathematics

Computer Science

First

Not Yet Selected due to choice

95

Yimenu Gedam Bihonegn

 

M

Grade 12

Mechnaical Engineering

First

Not Yet Selected due to choice

96

Mohammed Isa Endris

M

Grade 12

Mechnaical Engineering

First

Not Yet Selected due to choice

97

Meseret Awok Gedif

M

Grade 12

Mechnaical Engineering

First

Not Yet Selected due to choice

98

Eyob Mola Awok

 

M

Grade 12

Mechnaical Engineering

First

Not Yet Selected due to choice

Date: 
Thu, 07/04/2019
Place: 
Bahir Dar University
Share